Thông số kỹ thuật của HTC 8X
Thiết bị HTC8X được HTC ra mắt vào tháng 11 năm 2012. HTC 8X có màn hình cảm ứng với kích thước màn hình là 4,30. Nó có kích thước (mm) là 132,35 x 66,20 x 10,12. Thiết bị này được cung cấp bởi lõi kép 1,5 GHz và chạy bộ nhớ 1GB. HTC 8X chạy trên hệ điều hành Windows Phone 8 có dung lượng Pin dồi dào lên tới 1800mAh, được coi là Không.
thư viện hình ảnh ms không hoạt động nữa
HTC 8X chạy hệ điều hành Windows Phone 8 và có Bộ nhớ tích hợp 16GB có thể hoặc Không thể mở rộng Khi không sử dụng. Đối với Máy ảnh chính, nó có một ống kính 342 mạnh mẽ được hỗ trợ bởi 342 ở cam trước để chụp ảnh tự sướng hoặc Snapchat bất cứ thứ gì bạn muốn sử dụng.
8X Hỗ trợ kết nối qua Wifi, GPS. Các cảm biến bao gồm Cảm biến tiệm cận, Gia tốc kế.
Thông số kỹ thuật HTC 8X
CHUNG | Nhãn hiệu | HTC |
| Mô hình | 8X |
| Ra mắt | Tháng 11 năm 2012 |
| Yếu tố hình thức | Quán ba |
| Kích thước (mm) | 132,35 x 66,20 x 10,12 |
| Trọng lượng (g) | 130,00 |
| Dung lượng pin (mAh) | 1800 |
| Pin có thể tháo rời | không phải |
TRƯNG BÀY | Kích thước màn hình (inch) | 4.30 |
| Màn hình cảm ứng | Đúng |
| Độ phân giải | 720 × 1280 điểm ảnh |
PHẦN CỨNG | Bộ xử lý | Lõi kép 1,5 GHz |
| Bộ xử lý thực hiện | Qualcomm Snapdragon S4 Plus (MSM8960) |
| RAM | 1GB |
| Lưu trữ nội bộ | 16GB |
| Bộ nhớ có thể mở rộng | không phải |
MÁY ẢNH | Camera phía sau | 8 megapixel |
| Đèn flash phía sau | Đèn LED |
| Camera phía trước | 2,1 megapixel |
PHẦN MỀM | Hệ điều hành | Windows Phone 8 |
KẾT NỐI | Wifi | Đúng |
| Các tiêu chuẩn Wi-Fi được hỗ trợ | 802.11 a / b / g / n |
| GPS | Đúng |
| Bluetooth | Có, câu 3.10 |
| NFC | Đúng |
| Hồng ngoại | không phải |
| USB OTG | không phải |
| Tai nghe | 3,5 mm |
| FM | Đúng |
| Số lượng SIM | 1 |
| Wi-Fi Direct | không phải |
| Liên kết Độ nét cao Di động (MHL) | không phải |
| Loại SIM | Micro-SIM |
| GSM / CDMA | GSM |
| 3G | Đúng |
| 4G_ Lte | không phải |
CẢM BIẾN | La bàn / Từ kế | Đúng |
| Cảm biến tiệm cận | Đúng |
| Gia tốc kế | Đúng |
| Cảm biến ánh sáng xung quanh | không phải |
| Con quay hồi chuyển | không phải |
| Áp kế | không phải |
| Cảm biến nhiệt độ | không phải |
Đó là tất cả để thông số kỹ thuật và chi tiết của HTC 8X , Nếu bạn tìm thấy bất kỳ Lỗi hoặc thiếu thông tin? Xin vui lòng cho chúng tôi biết
windows 10 xóa các bản cập nhật đang chờ xử lý