Thông số kỹ thuật của ZTE Grand Memo II LTE
Thiết bị LTE ZTEGrand Memo II được ZTE ra mắt vào tháng 2 năm 2014. ZTE Grand Memo II LTE có màn hình cảm ứng với kích thước màn hình là 6,00. Nó có kích thước (mm) là 161,50 x 83,00 x 7,20. Thiết bị này được cung cấp bởi một lõi và chạy bộ nhớ 2GB. ZTE Grand Memo II LTE chạy trên hệ điều hành Android 4.4 có dung lượng pin dồi dào là 3200mAh, được coi là Không.
express vpn không hoạt động trên netflix
ZTE Grand Memo II LTE chạy hệ điều hành Android 4.4 và có Bộ nhớ tích hợp 16GB, có thể mở rộng hoặc không thể mở rộng Có bằng thẻ nhớ microSD. Đối với Camera chính, nó có một ống kính mạnh mẽ được hỗ trợ bởi camera trước để chụp ảnh tự sướng hoặc Snapchat bất cứ thứ gì bạn muốn sử dụng.
Grand Memo II LTE Hỗ trợ kết nối qua Wifi, GPS. Các cảm biến bao gồm Cảm biến tiệm cận, Gia tốc kế, Cảm biến ánh sáng xung quanh, Con quay hồi chuyển.
Thông số kỹ thuật của ZTE Grand Memo II LTE
CHUNG | Nhãn hiệu | ZTE |
| Mô hình | Grand Memo II LTE |
| Ra mắt | Tháng 2 năm 2014 |
| Yếu tố hình thức | Màn hình cảm ứng |
| Kích thước (mm) | 161,50 x 83,00 x 7,20 |
| Dung lượng pin (mAh) | 3200 |
| Pin có thể tháo rời | không phải |
| Màu sắc | trắng |
TRƯNG BÀY | Kích thước màn hình (inch) | 6,00 |
| Màn hình cảm ứng | Đúng |
| Độ phân giải | 720 × 1280 điểm ảnh |
PHẦN CỨNG | Bộ xử lý | một lõi |
| Bộ xử lý thực hiện | Qualcomm Snapdragon |
| RAM | 2GB |
| Lưu trữ nội bộ | 16GB |
| Bộ nhớ có thể mở rộng | Đúng |
| Loại bộ nhớ có thể mở rộng | micro SD |
MÁY ẢNH | Camera phía sau | 5 megapixel |
| Camera phía trước | 13 megapixel |
PHẦN MỀM | Hệ điều hành | Android 4.4 |
| Da | MiFavor 2.3 |
KẾT NỐI | Wifi | Đúng |
| Các tiêu chuẩn Wi-Fi được hỗ trợ | 802.11 a / b / g / n / ac |
| GPS | Đúng |
| Bluetooth | Có, v 4.00 |
| NFC | không phải |
| Hồng ngoại | không phải |
| USB OTG | không phải |
| Tai nghe | 3,5 mm |
| FM | không phải |
| Số lượng SIM | 1 |
| Wi-Fi Direct | không phải |
| Liên kết Độ nét cao Di động (MHL) | không phải |
| GSM / CDMA | GSM |
| 3G | Đúng |
| 4G_ Lte | Đúng |
CẢM BIẾN | La bàn / Từ kế | không phải |
| Cảm biến tiệm cận | Đúng |
| Gia tốc kế | Đúng |
| Cảm biến ánh sáng xung quanh | Đúng |
| Con quay hồi chuyển | Đúng |
| Áp kế | không phải |
| Cảm biến nhiệt độ | không phải |
Đó là tất cả để thông số kỹ thuật và chi tiết của ZTE Grand Memo II LTE , Nếu bạn tìm thấy bất kỳ Lỗi hoặc thiếu thông tin? Xin vui lòng cho chúng tôi biết