Thông số kỹ thuật của Sony Xperia Z3 Dual
Thiết bị SonyXperia Z3 Dual được Sony ra mắt vào tháng 12 năm 2014. Sony Xperia Z3 Dual có màn hình cảm ứng với kích thước màn hình là 5,20. Nó có kích thước (mm) là 146,00 x 72,00 x 7,30. Thiết bị này được cung cấp bởi lõi tứ 2,5 GHz và chạy bộ nhớ 3 GB. Sony Xperia Z3 Dual chạy trên hệ điều hành Android 4.4 có dung lượng Pin dồi dào là 3100mAh, được coi là Không.
Sony Xperia Z3 Dual chạy hệ điều hành Android 4.4 và có bộ nhớ tích hợp 16GB, có thể mở rộng hoặc không thể mở rộng Có bằng thẻ nhớ microSD. Đối với Máy ảnh chính, nó có một ống kính 424 mạnh mẽ được hỗ trợ bởi 424 ở cam trước để chụp ảnh tự sướng hoặc Snapchat bất cứ thứ gì bạn muốn sử dụng.
Xperia Z3 Dual Hỗ trợ kết nối qua Wifi, GPS. Các cảm biến bao gồm Cảm biến tiệm cận, Gia tốc kế, Cảm biến ánh sáng xung quanh, Con quay hồi chuyển, Khí áp kế.
Thông số kỹ thuật Sony Xperia Z3 Dual
CHUNG | Nhãn hiệu | Sony |
| Mô hình | Xperia Z3 Dual |
| Ra mắt | Tháng 12 năm 2014 |
| Yếu tố hình thức | Màn hình cảm ứng |
| Kích thước (mm) | 146,00 x 72,00 x 7,30 |
| Trọng lượng (g) | 152,00 |
| Dung lượng pin (mAh) | 3100 |
| Pin có thể tháo rời | không phải |
TRƯNG BÀY | Kích thước màn hình (inch) | 5,20 |
| Màn hình cảm ứng | Đúng |
| Độ phân giải | 1080 × 1920 điểm ảnh |
PHẦN CỨNG | Bộ xử lý | Lõi tứ 2,5 GHz |
| Bộ xử lý làm | Qualcomm Snapdragon |
| RAM | 3GB |
| Lưu trữ nội bộ | 16GB |
| Bộ nhớ có thể mở rộng | Đúng |
| Loại bộ nhớ có thể mở rộng | micro SD |
| Bộ nhớ có thể mở rộng lên đến (GB) | 128 |
MÁY ẢNH | Camera phía sau | 20,7 megapixel |
| Đèn flash phía sau | Đèn LED |
| Camera phía trước | 2,2 megapixel |
PHẦN MỀMKẾT NỐI | Wifi | Đúng |
| Các tiêu chuẩn Wi-Fi được hỗ trợ | 802.11 a / b / g / n / ac |
| GPS | Đúng |
| Bluetooth | Có, v 4.00 |
| NFC | Đúng |
| Hồng ngoại | không phải |
| USB OTG | không phải |
| Tai nghe | 3,5 mm |
| FM | Đúng |
| Số lượng SIM | hai |
| Wi-Fi Direct | Đúng |
| Liên kết Độ nét cao Di động (MHL) | không phải |
| SIM 1 |
| Loại SIM | Nano-SIM |
| GSM / CDMA | GSM |
| 3G | Đúng |
| 4G_ Lte | Đúng |
| SIM 2 |
| Loại SIM | Nano-SIM |
| GSM / CDMA | GSM |
| 3G | Đúng |
| 4G_ Lte | không phải |
CẢM BIẾN | La bàn / Từ kế | Đúng |
| Cảm biến tiệm cận | Đúng |
| Gia tốc kế | Đúng |
| Cảm biến ánh sáng xung quanh | Đúng |
| Con quay hồi chuyển | Đúng |
| Áp kế | Đúng |
| Cảm biến nhiệt độ | không phải |
Đó là tất cả để thông số kỹ thuật và chi tiết của Sony Xperia Z3 Dual , Nếu bạn tìm thấy bất kỳ Lỗi hoặc thiếu thông tin? Xin vui lòng cho chúng tôi biết