Thông số kỹ thuật của Sony Xperia XZ Premium
Thiết bị SonyXperia XZ Premium được Sony ra mắt vào tháng 2 năm 2017. Sony Xperia XZ Premium có màn hình cảm ứng với kích thước màn hình là 5,50. Nó có kích thước (mm) là 156,00 x 77,00 x 7,90. Thiết bị này được cung cấp bởi một lõi tám và chạy bộ nhớ 4GB. Sony Xperia XZ Premium chạy trên hệ điều hành Android 7.1.1, có dung lượng pin dồi dào là 3230mAh, được coi là Không.
không thể thay đổi hình đại diện hơi nước được không
Sony Xperia XZ Premium chạy hệ điều hành Android 7.1.1 và có bộ nhớ tích hợp 64GB, có thể mở rộng hoặc không thể mở rộng Có bằng thẻ nhớ microSD. Đối với Camera chính, nó có một ống kính mạnh mẽ được hỗ trợ bởi camera trước để chụp ảnh tự sướng hoặc Snapchat bất cứ thứ gì bạn muốn sử dụng.
Xperia XZ Premium Hỗ trợ kết nối qua Wifi, GPS, Bluetooth. Các cảm biến bao gồm Cảm biến tiệm cận, Gia tốc kế, Cảm biến ánh sáng xung quanh, Con quay hồi chuyển, Khí áp kế.
cách sắp xếp lại ảnh trên facebook
Thông số kỹ thuật của Sony Xperia XZ Premium
CHUNG | Nhãn hiệu | Sony |
| Mô hình | Xperia XZ Premium |
| Ra mắt | Tháng 2 năm 2017 |
| Yếu tố hình thức | Màn hình cảm ứng |
| Kích thước (mm) | 156,00 x 77,00 x 7,90 |
| Trọng lượng (g) | 191,00 |
| Dung lượng pin (mAh) | 3230 |
| Pin có thể tháo rời | không phải |
| Màu sắc | Chrome dạ quang, đen đậm |
TRƯNG BÀY | Kích thước màn hình (inch) | 5,50 |
| Màn hình cảm ứng | Đúng |
| Độ phân giải | 2160 × 3840 điểm ảnh |
PHẦN CỨNG | Bộ xử lý | tám lõi |
| Bộ xử lý làm | Qualcomm Snapdragon 835 |
| RAM | 4GB |
| Lưu trữ nội bộ | 64GB |
| Bộ nhớ có thể mở rộng | Đúng |
| Loại bộ nhớ có thể mở rộng | micro SD |
| Bộ nhớ có thể mở rộng lên đến (GB) | 256 |
MÁY ẢNH | Camera phía sau | 19 megapixel |
| Đèn flash phía sau | Đèn LED kép |
| Camera phía trước | 13 megapixel |
PHẦN MỀM | Hệ điều hành | Android 7.1.1 |
KẾT NỐI | Wifi | Đúng |
| Các tiêu chuẩn Wi-Fi được hỗ trợ | 802.11 a / b / g / n / ac |
| GPS | Đúng |
| Bluetooth | Đúng |
| NFC | Đúng |
| Hồng ngoại | không phải |
| USB OTG | Đúng |
| Tai nghe | 3,5 mm |
| FM | không phải |
| Số lượng SIM | hai |
| Wi-Fi Direct | không phải |
| Liên kết Độ nét cao Di động (MHL) | không phải |
| SIM 1 |
| Loại SIM | Nano-SIM |
| GSM / CDMA | GSM |
| 3G | Đúng |
| 4G_ Lte | Đúng |
| SIM 2 |
| Loại SIM | Nano-SIM |
| GSM / CDMA | GSM |
| 3G | Đúng |
| 4G_ Lte | Đúng |
CẢM BIẾN | La bàn / Từ kế | Đúng |
| Cảm biến tiệm cận | Đúng |
| Gia tốc kế | Đúng |
| Cảm biến ánh sáng xung quanh | Đúng |
| Con quay hồi chuyển | Đúng |
| Áp kế | Đúng |
| Cảm biến nhiệt độ | không phải |
Đó là tất cả để thông số kỹ thuật và chi tiết của Sony Xperia XZ Premium , Nếu bạn tìm thấy bất kỳ Lỗi hoặc thiếu thông tin? Xin vui lòng cho chúng tôi biết