Thông số kỹ thuật của Redmi 9T
Thiết bị XiaomiRedmi 9T được Xiaomi ra mắt vào ngày 8 tháng 1 năm 2021. Redmi 9T có màn hình cảm ứng với kích thước màn hình là 6,53. Nó có kích thước (mm) là 162,30 x 77,30 x 9,60. Thiết bị này được cung cấp bởi a & chạy bộ nhớ 4GB. Redmi 9T chạy trên hệ điều hành Android 10 có dung lượng pin dồi dào là 6000mAh.
Redmi 9T chạy hệ điều hành Android 10 và có Bộ nhớ tích hợp 64GB, có thể mở rộng hoặc không thể mở rộng Có bằng thẻ nhớ microSD. Đối với Camera chính, nó có một ống kính mạnh mẽ được hỗ trợ bởi camera trước để chụp ảnh tự sướng hoặc Snapchat bất cứ thứ gì bạn muốn sử dụng.
Redmi 9T Hỗ trợ kết nối qua Wifi, GPS. Các cảm biến bao gồm Cảm biến tiệm cận, Cảm biến gia tốc, Cảm biến ánh sáng xung quanh.
Thông số kỹ thuật của Redmi 9T
CHUNG | Nhãn hiệu | Xiaomi |
| Mô hình | Redmi 9T |
| Ra mắt | Ngày 8 tháng 1 năm 2021 |
| Yếu tố hình thức | Màn hình cảm ứng |
| Kích thước (mm) | 162,30 x 77,30 x 9,60 |
| Trọng lượng (g) | 198,00 |
| Dung lượng pin (mAh) | 6000 |
| Màu sắc | Xám carbon, Xanh chạng vạng, Cam bình minh, Xanh đại dương |
TRƯNG BÀY | Kích thước màn hình (inch) | 6,53 |
| Màn hình cảm ứng | Đúng |
| Độ phân giải | 1080 × 2340 điểm ảnh |
| Tỷ lệ khung hình | 19,5: 9 |
| Loại bảo vệ | Kính Gorilla |
PHẦN CỨNG | Bộ xử lý làm | Qualcomm Snapdragon 662 |
| RAM | 4GB |
| Lưu trữ nội bộ | 64GB |
| Bộ nhớ có thể mở rộng | Đúng |
| Loại bộ nhớ có thể mở rộng | micro SD |
| Bộ nhớ có thể mở rộng lên đến (GB) | 512 |
| Khe cắm Microsd chuyên dụng | Đúng |
MÁY ẢNH | Camera phía sau | 48 megapixel (f / 1.79, 1,6 micron) + 8 megapixel (f / 2.2) + 2 megapixel (f / 2.4) + 2 megapixel (f / 2.4) |
| Tự động lấy nét phía sau | Đúng |
| Đèn flash phía sau | Đúng |
| Camera phía trước | 8 megapixel (f / 2.05, 1.12-micron) |
PHẦN MỀM | Hệ điều hành | Android 10 |
| Da | MIUI 12 |
KẾT NỐI | Wifi | Đúng |
| Các tiêu chuẩn Wi-Fi được hỗ trợ | 802.11 a / b / g / n / ac |
| GPS | Đúng |
| Bluetooth | Có, v 5.00 |
| NFC | Đúng |
| Hồng ngoại | Đúng |
| Micro USB | Đúng |
| Tai nghe | 3,5 mm |
| FM | Đúng |
| Số lượng SIM | hai |
| Wi-Fi Direct | Đúng |
| SIM 1 |
| Loại SIM | Nano-SIM |
| GSM / CDMA | GSM |
| 3G | Đúng |
| 4G_ Lte | Đúng |
| SIM 2 |
| Loại SIM | Nano-SIM |
| GSM / CDMA | GSM |
| 3G | Đúng |
| 4G_ Lte | Đúng |
CẢM BIẾN | Mở khóa bằng khuôn mặt | Đúng |
| Cảm biến dấu vân tay | Đúng |
| Cảm biến tiệm cận | Đúng |
| Gia tốc kế | Đúng |
| Cảm biến ánh sáng xung quanh | Đúng |
Đó là tất cả để thông số kỹ thuật và chi tiết của Redmi 9T , Nếu bạn tìm thấy bất kỳ Lỗi hoặc thiếu thông tin? Xin vui lòng cho chúng tôi biết