Thông số kỹ thuật của Oppo Neo 5s
Thiết bị OppoNeo 5s được Oppo ra mắt vào tháng 5 năm 2015. Oppo Neo 5s có màn hình cảm ứng với kích thước màn hình là 4,50. Nó có kích thước (mm) là 131.90 x 65.50 x 8.00. Thiết bị này được cung cấp bởi lõi tứ 1,2 GHz và chạy bộ nhớ 1GB. Oppo Neo 5s chạy trên hệ điều hành Android 4.4.2 có dung lượng Pin dồi dào là 2000mAh, được coi là Không.
Oppo Neo 5s chạy hệ điều hành Android 4.4.2 và có bộ nhớ tích hợp 8GB, có thể mở rộng hoặc không thể mở rộng Có bằng thẻ nhớ microSD. Đối với Camera chính, nó có một ống kính mạnh mẽ được hỗ trợ bởi camera trước để chụp ảnh tự sướng hoặc Snapchat bất cứ thứ gì bạn muốn sử dụng.
Neo 5s Hỗ trợ kết nối qua Wifi, GPS. Các cảm biến bao gồm Cảm biến tiệm cận, Gia tốc kế, Cảm biến ánh sáng xung quanh, Con quay hồi chuyển.
Đặc điểm kỹ thuật của Oppo Phiên bản 5
CHUNG | Nhãn hiệu | Oppo |
| Mô hình | Neo 5s |
| Ra mắt | Tháng 5 năm 2015 |
| Yếu tố hình thức | Màn hình cảm ứng |
| Kích thước (mm) | 131,90 x 65,50 x 8,00 |
| Trọng lượng (g) | 135,00 |
| Dung lượng pin (mAh) | 2000 |
| Pin có thể tháo rời | không phải |
| Màu sắc | Đen trắng |
TRƯNG BÀY | Kích thước màn hình (inch) | 4,50 |
| Màn hình cảm ứng | Đúng |
| Độ phân giải | 480 × 854 điểm ảnh |
PHẦN CỨNG | Bộ xử lý | Lõi tứ 1,2 GHz |
| Bộ xử lý làm | Qualcomm Snapdragon 410 MSM8916 |
| RAM | 1GB |
| Lưu trữ nội bộ | 8GB |
| Bộ nhớ có thể mở rộng | Đúng |
| Loại bộ nhớ có thể mở rộng | micro SD |
| Bộ nhớ có thể mở rộng lên đến (GB) | 128 |
MÁY ẢNH | Camera phía sau | 8 megapixel |
| Đèn flash phía sau | Đèn LED |
| Camera phía trước | 2 megapixel |
PHẦN MỀM | Hệ điều hành | Android 4.4.2 |
| Da | ColorOS 2.0 |
KẾT NỐI | Wifi | Đúng |
| Các tiêu chuẩn Wi-Fi được hỗ trợ | 802.11 b / g / n |
| GPS | Đúng |
| Bluetooth | Có, v 4.00 |
| NFC | không phải |
| Hồng ngoại | không phải |
| USB OTG | không phải |
| Tai nghe | 3,5 mm |
| FM | Đúng |
| Số lượng SIM | hai |
| Wi-Fi Direct | không phải |
| Liên kết Độ nét cao Di động (MHL) | không phải |
| SIM 1 |
| Loại SIM | Micro-SIM |
| GSM / CDMA | GSM |
| 3G | Đúng |
| 4G_ Lte | Đúng |
| SIM 2 |
| Loại SIM | Nano-SIM |
| GSM / CDMA | GSM |
| 3G | Đúng |
| 4G_ Lte | không phải |
CẢM BIẾN | La bàn / Từ kế | không phải |
| Cảm biến tiệm cận | Đúng |
| Gia tốc kế | Đúng |
| Cảm biến ánh sáng xung quanh | Đúng |
| Con quay hồi chuyển | Đúng |
| Áp kế | không phải |
| Cảm biến nhiệt độ | không phải |
Đó là tất cả để thông số kỹ thuật và chi tiết của Oppo Neo 5s , Nếu bạn tìm thấy bất kỳ Lỗi hoặc thiếu thông tin? Xin vui lòng cho chúng tôi biết