Thông số kỹ thuật của Spice Stellar 517
Thiết bị SpiceStellar 517 đã được Spice ra mắt vào tháng 11 năm 2014. Spice Stellar 517 có Màn hình cảm ứng với Kích thước màn hình là 5,00. Nó có kích thước (mm) là 147,30 x 73,80 x 9,80. Thiết bị này được cung cấp bởi lõi tứ 1,3 GHz và chạy bộ nhớ 1GB. Spice Stellar 517 chạy trên hệ điều hành Android 4.4 có dung lượng pin dồi dào là 3000mAh.
Spice Stellar 517 chạy hệ điều hành Android 4.4 và có Bộ nhớ tích hợp 8GB có thể hoặc Không thể mở rộng mà không cần sử dụng. Đối với Camera chính, nó có một ống kính mạnh mẽ được hỗ trợ bởi camera trước để chụp ảnh tự sướng hoặc Snapchat bất cứ thứ gì bạn muốn sử dụng.
Stellar 517 Hỗ trợ kết nối qua Wifi, GPS. Các cảm biến bao gồm Cảm biến tiệm cận, Cảm biến gia tốc, Cảm biến ánh sáng xung quanh.
Thông số kỹ thuật của Spice Stellar 517
CHUNG | Nhãn hiệu | Gia vị |
| Mô hình | Stellar 517 |
| Ra mắt | Tháng 11 năm 2014 |
| Yếu tố hình thức | Màn hình cảm ứng |
| Kích thước (mm) | 147,30 x 73,80 x 9,80 |
| Dung lượng pin (mAh) | 3000 |
| Pin có thể tháo rời | không phải |
| Màu sắc | Xám trắng |
TRƯNG BÀY | Kích thước màn hình (inch) | 5,00 |
| Màn hình cảm ứng | Đúng |
| Độ phân giải | 480 × 854 điểm ảnh |
PHẦN CỨNG | Bộ xử lý | Lõi tứ 1,3 GHz |
| RAM | 1GB |
| Lưu trữ nội bộ | 8GB |
| Bộ nhớ có thể mở rộng | không phải |
MÁY ẢNH | Camera phía sau | 8 megapixel |
| Đèn flash phía sau | Đèn LED |
| Camera phía trước | 2 megapixel |
PHẦN MỀMKẾT NỐI | Wifi | Đúng |
| Các tiêu chuẩn Wi-Fi được hỗ trợ | 802.11 b / g / n |
| GPS | Đúng |
| Bluetooth | Có, v 4.00 |
| NFC | không phải |
| Hồng ngoại | không phải |
| USB OTG | không phải |
| Tai nghe | 3,5 mm |
| FM | Đúng |
| Số lượng SIM | hai |
| Wi-Fi Direct | không phải |
| Liên kết Độ nét cao Di động (MHL) | không phải |
| SIM 1 |
| Loại SIM | Đều đặn |
| GSM / CDMA | GSM |
| 3G | Đúng |
| 4G_ Lte | không phải |
| SIM 2 |
| Loại SIM | Đều đặn |
| GSM / CDMA | GSM |
| 3G | Đúng |
| 4G_ Lte | không phải |
CẢM BIẾN | La bàn / Từ kế | Đúng |
| Cảm biến tiệm cận | Đúng |
| Gia tốc kế | Đúng |
| Cảm biến ánh sáng xung quanh | Đúng |
| Con quay hồi chuyển | không phải |
| Áp kế | không phải |
| Cảm biến nhiệt độ | không phải |
Đó là tất cả để thông số kỹ thuật và chi tiết của Spice Stellar 517 , Nếu bạn tìm thấy bất kỳ Lỗi hoặc thiếu thông tin? Xin vui lòng cho chúng tôi biết