Thông số kỹ thuật QiKU Terra 808
Thiết bị QiKUTerra 808 đã được ra mắt vào tháng 11 năm 2015 bởi QiKU. QiKU Terra 808 có Màn hình cảm ứng với Kích thước màn hình là 6,00. Nó có kích thước (mm) là. Thiết bị này được cung cấp bởi bộ tám lõi 2GHz và chạy bộ nhớ 3 GB. QiKU Terra 808 chạy trên hệ điều hành Android 5.1, có dung lượng pin dồi dào là 3600mAh.
QiKU Terra 808 chạy hệ điều hành Android 5.1 và có Bộ nhớ tích hợp 16GB, có thể mở rộng hoặc không thể mở rộng Có bằng thẻ nhớ microSD. Đối với Camera chính, nó có một ống kính mạnh mẽ được hỗ trợ bởi camera trước để chụp ảnh tự sướng hoặc Snapchat bất cứ thứ gì bạn muốn sử dụng.
cách kiểm tra xem bộ nạp khởi động có bị khóa không
Terra 808 Hỗ trợ kết nối qua Wifi, GPS, Bluetooth. Các cảm biến bao gồm Cảm biến tiệm cận, Cảm biến gia tốc, Cảm biến ánh sáng xung quanh.
tin tức về cáo trực tiếp trên kodi
Thông số kỹ thuật QiKU Terra 808
CHUNG | Nhãn hiệu | QiKU |
| Mô hình | Trái đất 808 |
| Ra mắt | Tháng 11 năm 2015 |
| Yếu tố hình thức | Màn hình cảm ứng |
| Dung lượng pin (mAh) | 3600 |
| Pin có thể tháo rời | không phải |
TRƯNG BÀY | Kích thước màn hình (inch) | 6,00 |
| Màn hình cảm ứng | Đúng |
| Độ phân giải | 1080 × 1920 điểm ảnh |
PHẦN CỨNG | Bộ xử lý | 2GHz octa-core |
| Bộ xử lý thực hiện | Qualcomm Snapdragon 808 |
| RAM | 3GB |
| Lưu trữ nội bộ | 16GB |
| Bộ nhớ có thể mở rộng | Đúng |
| Loại bộ nhớ có thể mở rộng | micro SD |
MÁY ẢNH | Camera phía sau | 13 megapixel |
| Đèn flash phía sau | Đúng |
| Camera phía trước | 8 megapixel |
PHẦN MỀMKẾT NỐI | Wifi | Đúng |
| GPS | Đúng |
| Bluetooth | Đúng |
| NFC | không phải |
| Hồng ngoại | không phải |
| USB OTG | không phải |
| Tai nghe | 3,5 mm |
| FM | không phải |
| Số lượng SIM | 1 |
| Wi-Fi Direct | không phải |
| Liên kết Độ nét cao Di động (MHL) | không phải |
| Loại SIM | Nano-SIM |
| GSM / CDMA | GSM |
| 3G | Đúng |
| 4G_ Lte | Đúng |
CẢM BIẾN | La bàn / Từ kế | không phải |
| Cảm biến tiệm cận | Đúng |
| Gia tốc kế | Đúng |
| Cảm biến ánh sáng xung quanh | Đúng |
| Con quay hồi chuyển | không phải |
| Áp kế | không phải |
| Cảm biến nhiệt độ | không phải |
Đó là tất cả để thông số kỹ thuật và chi tiết của QiKU Terra 808 , Nếu bạn tìm thấy bất kỳ Lỗi hoặc thiếu thông tin? Xin vui lòng cho chúng tôi biết