Thông số kỹ thuật của Panasonic Eluga Turbo
Thiết bị PanasonicEluga Turbo được Panasonic ra mắt vào tháng 1 năm 2016. Panasonic Eluga Turbo có Màn hình cảm ứng với Kích thước màn hình là 5,00. Nó có kích thước (mm) là 142,20 x 71,20 x 6,95. Thiết bị này được cung cấp bởi một tám lõi 1,5 GHz và chạy bộ nhớ 3 GB. Panasonic Eluga Turbo chạy trên hệ điều hành Android 5.1 có dung lượng Pin dồi dào là 2350mAh, được coi là Không.
Panasonic Eluga Turbo chạy hệ điều hành Android 5.1 và có Bộ nhớ tích hợp 32GB, có thể mở rộng hoặc không thể mở rộng Có bằng thẻ nhớ microSD. Đối với Camera chính, nó có một ống kính mạnh mẽ được hỗ trợ bởi camera trước để chụp ảnh tự sướng hoặc Snapchat bất cứ thứ gì bạn muốn sử dụng.
Eluga Turbo Hỗ trợ kết nối qua Wifi, GPS. Các cảm biến bao gồm Cảm biến tiệm cận, Cảm biến gia tốc, Cảm biến ánh sáng xung quanh.
Thông số kỹ thuật của Panasonic Eluga Turbo
CHUNG | Nhãn hiệu | Panasonic |
| Mô hình | Eluga Turbo |
| Ra mắt | Tháng 1 năm 2016 |
| Yếu tố hình thức | Màn hình cảm ứng |
| Kích thước (mm) | 142,20 x 71,20 x 6,95 |
| Dung lượng pin (mAh) | 2350 |
| Pin có thể tháo rời | không phải |
| Màu sắc | Xanh biển, Vàng sâm panh, Vàng hồng |
TRƯNG BÀY | Kích thước màn hình (inch) | 5,00 |
| Màn hình cảm ứng | Đúng |
| Độ phân giải | 720 × 1280 điểm ảnh |
PHẦN CỨNG | Bộ xử lý | 1.5GHz octa-core |
| RAM | 3GB |
| Lưu trữ nội bộ | 32GB |
| Bộ nhớ có thể mở rộng | Đúng |
| Loại bộ nhớ có thể mở rộng | micro SD |
| Bộ nhớ có thể mở rộng lên đến (GB) | 32 |
MÁY ẢNH | Camera phía sau | 13 megapixel |
| Đèn flash phía sau | Đèn LED |
| Camera phía trước | 5 megapixel |
PHẦN MỀM | Hệ điều hành | Android 5.1 |
| Da | Giao diện người dùng FitHome |
KẾT NỐI | Wifi | Đúng |
| Các tiêu chuẩn Wi-Fi được hỗ trợ | 802.11 b / g / n |
| GPS | Đúng |
| Bluetooth | Có, v 4.00 |
| NFC | không phải |
| Hồng ngoại | không phải |
| USB OTG | Đúng |
| Tai nghe | 3,5 mm |
| FM | Đúng |
| Số lượng SIM | hai |
| Wi-Fi Direct | Đúng |
| Liên kết Độ nét cao Di động (MHL) | không phải |
| SIM 1 |
| Loại SIM | Đều đặn |
| GSM / CDMA | GSM |
| 3G | Đúng |
| 4G_ Lte | Đúng |
| SIM 2 |
| Loại SIM | Đều đặn |
| GSM / CDMA | GSM |
| 3G | Đúng |
| 4G_ Lte | không phải |
CẢM BIẾN | La bàn / Từ kế | không phải |
| Cảm biến tiệm cận | Đúng |
| Gia tốc kế | Đúng |
| Cảm biến ánh sáng xung quanh | Đúng |
| Con quay hồi chuyển | không phải |
| Áp kế | không phải |
| Cảm biến nhiệt độ | không phải |
Đó là tất cả để thông số kỹ thuật và chi tiết của Panasonic Eluga Turbo , Nếu bạn tìm thấy bất kỳ Lỗi hoặc thiếu thông tin? Xin vui lòng cho chúng tôi biết