Thông số kỹ thuật của Obi Falcon S451
Thiết bị ObiFalcon S451 được Obi ra mắt vào tháng 10 năm 2014. Obi Falcon S451 có Màn hình cảm ứng với Kích thước màn hình là 4,50. Nó có kích thước (mm) là 131,00 x 66,30 x 8,90. Thiết bị này được cung cấp bởi lõi kép 1,3 GHz và chạy bộ nhớ 1GB. Obi Falcon S451 chạy trên hệ điều hành Android 4.2.2, có dung lượng pin dồi dào là 2200mAh.
Obi Falcon S451 chạy hệ điều hành Android 4.2.2 và có bộ nhớ tích hợp 4GB có thể mở rộng hoặc không thể mở rộng Có bằng thẻ nhớ microSD. Đối với Camera chính, nó có một ống kính mạnh mẽ được hỗ trợ bởi camera trước để chụp ảnh tự sướng hoặc Snapchat bất cứ thứ gì bạn muốn sử dụng.
Falcon S451 Hỗ trợ kết nối qua Wifi, GPS. Các cảm biến bao gồm Cảm biến tiệm cận, Gia tốc kế, Cảm biến ánh sáng xung quanh, Con quay hồi chuyển.
Thông số kỹ thuật của Obi Falcon S451
CHUNG | Nhãn hiệu | Obi |
| Mô hình | Falcon S451 |
| Ra mắt | Tháng 10 năm 2014 |
| Yếu tố hình thức | Màn hình cảm ứng |
| Kích thước (mm) | 131,00 x 66,30 x 8,90 |
| Dung lượng pin (mAh) | 2200 |
| Pin có thể tháo rời | Đúng |
| Màu sắc | trắng |
TRƯNG BÀY | Kích thước màn hình (inch) | 4,50 |
| Màn hình cảm ứng | Đúng |
| Độ phân giải | 540 × 960 điểm ảnh |
PHẦN CỨNG | Bộ xử lý | Lõi kép 1,3 GHz |
| Bộ xử lý thực hiện | MediaTek MT6572 |
| RAM | 1GB |
| Lưu trữ nội bộ | 4GB |
| Bộ nhớ có thể mở rộng | Đúng |
| Loại bộ nhớ có thể mở rộng | micro SD |
| Bộ nhớ có thể mở rộng lên đến (GB) | 32 |
MÁY ẢNH | Camera phía sau | 8 megapixel |
| Đèn flash phía sau | Đèn LED kép |
| Camera phía trước | không phải |
PHẦN MỀM | Hệ điều hành | Android 4.2.2 |
KẾT NỐI | Wifi | Đúng |
| Các tiêu chuẩn Wi-Fi được hỗ trợ | 802.11 b / g / n |
| GPS | Đúng |
| Bluetooth | Có, v 4.00 |
| NFC | không phải |
| Hồng ngoại | không phải |
| USB OTG | không phải |
| Tai nghe | 3,5 mm |
| FM | không phải |
| Số lượng SIM | hai |
| Wi-Fi Direct | không phải |
| Liên kết Độ nét cao Di động (MHL) | không phải |
| SIM 1 |
| Loại SIM | Đều đặn |
| GSM / CDMA | GSM |
| 3G | Đúng |
| 4G_ Lte | không phải |
| SIM 2 |
| Loại SIM | Micro-SIM |
| GSM / CDMA | GSM |
| 3G | không phải |
| 4G_ Lte | không phải |
CẢM BIẾN | La bàn / Từ kế | không phải |
| Cảm biến tiệm cận | Đúng |
| Gia tốc kế | Đúng |
| Cảm biến ánh sáng xung quanh | Đúng |
| Con quay hồi chuyển | Đúng |
| Áp kế | không phải |
| Cảm biến nhiệt độ | không phải |
Đó là tất cả để thông số kỹ thuật và chi tiết của Obi Falcon S451 , Nếu bạn tìm thấy bất kỳ Lỗi hoặc thiếu thông tin? Xin vui lòng cho chúng tôi biết